Post Views: 41
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคา่ย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานฯพร้อมด้วย นายจักรพัฒน์ สมบูรณ์ ศึกษานิเทศก์ นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน วิทยากรเขตเลือกตั้ง ร่วมดำเนินการอบรมชี้แจงกระบวนการจัดการเลือกตั้ง ส.ส. ปี 2566 ให้แก่คณะกรรมการการเลือกตั้งประจำเขตเลือกตั้ง เขต 2 (กปน.) ตำบลนาหนัง เพื่อให้การปฏิบัติหน้าที่เป็นไปอย่างถูกต้องตามที่ระเบียบกฎหมายกำหนด