Post Views: 34
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 20 เมษายน 2566 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องปฏิบัติการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกลฯ
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ. สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม ร่วมต้อนรับ ผศ.ดร.พัชรินทร์ ชมภูวิเศษ อาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี ได้นิเทศนักศึกษาฝึกปฎิบัติการวิชาชีพการบริหารการศึกษา ที่เข้าฝึกปฎิบัติการระหว่างวันที่ 18- 30 เมษายน 2566