🚩วันอังคารที่ 18 เมษายน 2566 เวลา 09.00 น.🚩 ณ ห้องปฏิบัติการกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาทางไกลฯ
🎗นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการปฐมนิเทศฯ พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย เข้าร่วมปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกปฎิบัติการวิชาชีพการบริหารการศึกษา จากมหาวิทยาลัยขอนแก่น วิทยาเขตหนองคาย จำนวน 4 ราย และจากมหาวิทยาลัยราชภัฎอุดรธานี จำนวน 3 ราย โดยเข้าฝึกปฎิบัติการระหว่างวันที่ 18- 30 เมษายน 2566 นี้
![](https://www.smart.nongkhai2.go.th/wp-content/uploads/2023/04/IMG_8762-750x450.jpg)