Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 10 เมษายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ. สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมพร้อมด้วยนางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุุคคล และคณะกรรมการฯร่วมประชุมเพื่อกลั่นกรองการย้ายข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครู / และตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา ประจำปี 2566 ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์