Post Views: 93
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 5 เมษายน 2566 เวลา 09.30 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และคณะกรรมการร่วมประชุมการจัดทำเสื้อจำหน่ายเพื่อสมทบกองทุนคุ้มครองและช่วยเหลือนักเรียน สพป.หนองคาย เขต 2 ณ ห้องปฏิบัติการเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร