Post Views: 73
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 3 เมษายน 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานในพิธีเปิดการฝึกอบรมฯ และพิธีถวายราชสดุดีหน้าพระบรมราชานุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ล้นเกล้ารัชกาลที่ 6 ในโครงการจัดการฝึกอบรมบุคลากรทางการลูกเสือ หลักสูตรผู้กำกับลูกเสือสามัญ ขั้นความรู้ชั้นสูง (S.A.T.C) ) สำนักงานลูกเสือเขตพื้นที่การศึกษาหนองคาย เขต 2 สมาคมสโมสรลูกเสือวชิระนาคา รุ่นที่ 1/2566 ระหว่างวันที่ 3-9 เมษายน 2566 ณ ค่ายลูกเสือสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 (โรงเรียนบ้านเวินร่องถ่อนสามัคคี)