Post Views: 92
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 24 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 กล่าวต้อนรับ นายสุรินทร์ มั่นประสงค์ ผู้อำนวยการสำนักพัฒนาระบบบริหารงานบุคคลและนิติการ ประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด ครั้งที่ 3/2566 เพื่อมอบนโยบายจากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน และให้ความรู้เกี่ยวกับโครงการส่งเสริมและพัฒนาประสิทธิภาพการบริหารงานบุคคล กิจกรรมส่งเสริมวิชาชีพ สมรรถนะเพิ่มขีดความสามารถและการสร้างขวัญกำลังใจและความก้าวหน้าในสายงาน
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นายอุดมสิน คำมุงคุณ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด องผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 เข้าร่วมประชุมและแจ้งข้อราชการให้ผู้บริหารสถานศึกษาได้รับทราบ ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช