Post Views: 63
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
วันพุธที่ 22 มีนาคม 2566 เวลา 15.00 น.
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้บุคลากร โดยนางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา และบุคลากรในสังกัด ร่วม กิจกรรม BIG CLEANING DAY ในทุกวันพุธ เพื่อทำความสะอาดบริเวณริมสระน้ำ และศาลาโฺฮจิมินทร์ ให้สะอาด เรียบร้อย และสร้างความประทับใจแก่ผู้มาติดต่อราชการ