Post Views: 76
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 22 มีนาคม 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เข้าร่วมพิธีรับมอบลายผ้าพระราชทาน “ผ้าลายดอกรักราชกัญญา” เพื่อส่งมอบลายผ้าพระราชทานให้กับช่างทอผ้าเพื่อเป็นต้นแบบและพัฒนาต่อยอดและเพิ่มมูลค่าผลิตภัณฑ์และงานหัตถกรรม ต่อไป
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดยนายราชันย์ ซุ้นหั้ว ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธี ณ ห้องหินหมากเป้ง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 1