Post Views: 47
วันจันทร์ที่ 20 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน นางจุฬาภรณ์ จันชารี ศึกษานิเทศก์ และคณะทำงานฯ ร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการ การแลกเปลี่ยนเรียนรู้เกี่ยวกับการจัดการเรียนรู้เชิงรุก (Active Learning)สำหรับผู้บริหารสถานศึกษา ผ่านระบบออนไลน์ ณ ห้องปฏิบัติการเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร