Post Views: 49
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 14 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายสิปปเดช ศรีลาวงษ์ รก.ผอ.กลุ่มกฎหมายและคดี เข้าร่วมการประชุมสัมมนา เรื่อง การส่งเสริมความรู้ด้านกฎหมายการศึกษาและกฎหมายที่เกี่ยวข้อง ภาคตะวันออกเฉียงเหนือตอนบน ในระหว่างวันที่ 14 -15 มีนาคม 2566 ณ โรงแรมสยามแกรนด์ จังหวัดอุดรธานี