Post Views: 64
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 14 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ เป็นประธานการประธานฯ พร้อมด้วยนางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ และคณะกรรมการการดำเนินการจัดทำอบรม ร่วมประชุมเพื่อเตรียมความพร้อมในการอบรมเชิงปฏิบัติการการจัดทำรายงานการประเมินตนเอง (SAR) ของสถานศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 ที่จะดำเนินการในวันที่ 21 มีนาคม 2566 นี้