วันพฤหัสบดีที่ 9 มีนาคม 2566 เวลา 13.00 น.
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานในพิธีฌาปนกิจ นายอนันต์ สุวรรณพันธ์ ครูชำนาญการ โรงเรียนพระบาทนาหงส์ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู และนักเรียน ร่วมแสดงความอาลัยและงานฌาปนกิจ ณ เมรุววัดป่าพระบาทนาหงส์
สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ขอแสดงความเสียใจ แด่ครอบครัว สุวรรณพันธ์ ที่สูญเสียบุคคลอันเป็นที่รักอย่างสุดซึ้ง
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)