Post Views: 98
วันพฤหัสบดีที่ 9 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานเปิดการประชุมฯ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 คณะผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุมบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ประจำเดือนมีนาคม 2566 เพื่อรับฟัง ข้อราชการ และแนวทางปฏิบัติงานตามนโยบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช