Post Views: 82
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย นางภัทราวดี แก้วจันทร์ ศึกษานิเทศก์ และนางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมการประชุมสัญจรหน่วยงานทางการศึกษาจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 2/2566 เพื่อร่วมนำเสนอแนวทางการพัฒนากำลังคนเพื่อรองรับรถไฟความเร็วสูง จังหวัดหนองคาย
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายจรูญ จิตรักษ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย เป็นประธานฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาหนองคาย