นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นเจ้าภาพสวดพระอภิธรรม ร่วมไว้อาลัย และให้กำลังใจครอบครัวของนายอนันต์ สุวรรณพันธ์ ครูชำนาญการ โรงเรียนพระบาทนาหงส์ ถึงแก่กรรม เมื่อวันเสาร์ที่ 4 มีนาคม 2566 ที่ผ่านมา พร้อมนี้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 และบุคลากรในสังกัด ร่วมเป็นเจ้าภาพฯ ณ บ้านเลขที่ 18 หมู่ที่ 9 ต.พระบาทนาสิงห์ อ.รัตนวาปี จ.หนองคาย
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)