Post Views: 38
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 7 มีนาคม 2566 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายชาญชัย คงทัน รองผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เลขานุการ นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้ช่วยเลขานุการและ คณะ อ.ก.ค.ศ. เขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ร่วมประชุม ในครั้งที่ 1 /2566 ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์