Post Views: 138
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 28 กุมภาพันธ์ 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานกรรมการฯพร้อมด้วย นายธงชัย ภูชมศรี ผู้ทรงคุณวุฒิ นายไกรสร พิมพ์ประชา ผอ.รร.บ้านแบง คณะกรรมการร่วมการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งผู้อำนวยการสถานศึกษา ในระยะเวลา 1 ปี ครั้งที่ 2 โดยนางสาวศรินยา สุขรมย์ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา และนางสาวปณิดา โปตะนนท์ นักทรัพยากรบุคคล เข้าร่วมเป็นเกียรติฯและสังเกตการณ์ ซึ่งมีผู้ได้รับการประเมิน ดังนี้
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
นางวริศรา ต่อโชติ ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองวัวชุม
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
นายสุระชัย นาอุดม ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านจับไม้
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1/16/33_20e3.png)
นางสาวนวลฉวี ไชยทองดี รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเซิม