Post Views: 36
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.30 น. ณ บริเวณหน้า lrx.sov’8kp g-9 2
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย คณะ ก.ต.ป.น. และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมลงทะเบียนหมอพร้อม เพื่อตรวจพิสูจน์และยืนยันตัวตนในการใช้งานแอปพลิเคชันหมอพร้อม เพื่อประโยชน์ของการใช้ข้อมูลในการรับบริการจากสถานพยาบาล
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ บุคลากรทางการแพทย์ โรงพยาบาลโพนพิสัยในการออกหน่วยให้บริการลงทะเบียนหมอพร้อมในครั้งนี้