Post Views: 43
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 21 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 10.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นางอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมเป็นวิทยากร โครงการอบรมเชิงปฏิบัติการแลกเปลี่ยนเรียนรู้การจัดการเรียนการสอนในโรงเรียน.
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายยุทธนา ศรีตะบุตร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคายเป็นประธานเปิดพิธี นายวีระ โพธิรุขา ประธานเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาจุมพล กล่าวรายงานวัตถุประสงค์โครงการ ทั้งนี้คณะผู้บริหารสถานศึกษา คณะกรรมการสถานศึกษาในเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาจุมพล และเด็กนักเรียน เข้าร่วมโครงการ โดยดำเนินการ ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านนาเพียงใหญ่ อำเภอโพนพิสัย
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย สนับสนุนงบประมาณโครงการ จำนวน 20,000 บาท และสนับสนุนในการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางวิชาการ โรงเรียนละ 15,000 บาท