Post Views: 42
วันจันทร์ที่ 13 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วยศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุมบุคลากรสังกัด เดือนกุมภาพันธ์ 2566 เพื่อรับฟังข้อราชการ และกิจกรรมหรือโครงการที่จะกำหนดดำเนินการต่อไป