Post Views: 84
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกลฯ
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย เจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมในการจัดการข้อมูลส่วนบุคคลเพื่อให้สอดคล้องกับพระราชบัญญัติคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคล พ.ศ.2562 ร่วมกับเจ้าหน้าที่บริษัทที่ปรึกษาของ สพฐ. โดยการประชุมผ่าน Google Meet