Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 13.00 น. ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯพร้อมด้วย นางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ เจ้าหน้าที่พัสดุ ผู้บริหารสถานศึกษา และตัวแทนโรงเรียนที่ได้รับจัดสรรงบประมาณ รายการโต๊ะ – เก้าอี้ นักเรียน จำนวน 12 โรงเรียน เข้าร่วมประชุมเพื่อรับทราบและพิจารณาข้อเสนอแนะ วิจารณ์ กรณีการกำหนดรายละเอียดคุณลักษณะเฉพาะครุภัณฑ์ ตามประกาศมาตรฐานผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม