Post Views: 108
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 7 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 09.30 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯพร้อมด้วยนางสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นางสาวศรินยา สุขรมย์ ผอ.กลุ่มพัฒนาครูและบุคลากรทางการศึกษา ร่วมประชุมพื่อวางแผนในการดำเนินการให้คำปรึกษา/พี่เลี้ยง (Coaching)
และการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงานในหน้าที่ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ จำนวน 3 ราย ดังนี้
![1️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7a/1/16/31_20e3.png)
. นางสนธยา บุตรสาระ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
![2️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1/16/32_20e3.png)
. ว่าที่ ร.ต.เสรี ทองคำ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
![3️⃣](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb8/1/16/33_20e3.png)
. นางสิรินาถ ทองคำ ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ
ทั้งนี้ นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้ลงนามในบันทึกข้อตกลงในการประเมินสัมฤทธิผลการปฏิบัติงาน กับ ศึกษานิเทศก์ทั้ง 3 ราย ณ ณ ห้องประชุมกลุ่มส่งเสริมการศึกษาทางไกล เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร