Post Views: 40
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 6 กุมภาพันธ์ เวลา 10.00 น. ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านโนนสวรรค์
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานเปิดการประชุมฯ พร้อมด้วยนายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา คณะศึกษานิเทศก์ ร่วมประชุมชี้แจงแก่คณะกรรมการการดำเนินการการจัดสอบ O-NET ระดับสนามสอบ อำเภอรัตนวาปี ที่จะดำเนินการระหว่างวันที่ 11 – 12 กุมภาพันธ์ 2566 นี้