Post Views: 29
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 เวลา 08.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายวีระ โพธิรุขา รักษาราชการแทน ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยคณะผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย และศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมรับฟัง รายการพุธเช้า ข่าว สพฐ. ครั้งที่ 5/2566 เพื่อรับฟังนโยบายและข้อราชการ จากสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน กระทรวงศึกษาธิการ