Post Views: 102
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพฤหัสบดีที่ 26 มกราคม 2566
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ นางจุฬาภรณ์ จันทร์ชารี ศึกษานิเทศก์ และนายเสรี ทองคำ ศึกษานิเทศก์ ได้นิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อม ในการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (o-net) ของโรงเรียนในสังกัด ณ โรงเรียนบ้านคำเจริญ โรงเรียนบ้านคำโคนสว่าง และโรงเรียนบ้านท่าหนองพันทา