![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
มอบหมายให้นางรำเพย ทินกระโทก ผู้อำนวยการกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา พร้อมด้วย ว่าที่ ร.อ.รามภคิน โทรัตน์ ศึกษานิเทศก์ และนางสนธยา บุตรสาระ ศึกษานิเทศก์ ได้นิเทศ ติดตาม การเตรียมความพร้อม ในการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (o-net) ของโรงเรียนในสังกัด ณ โรงเรียนบ้านสร้างนางขาว โรงเรียนบ้านหนองอั้ว โรงเรียนบ้านหนองแหวน โรงเรียนบ้านนาตาลเหนือโนนสวาท และ โรงเรียนบ้านนาเพียงน้อยนาสมบูรณ์