Post Views: 39
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 18 มกราคม 2566 เวลา 13.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวนิตยา ตาตินืจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล เข้าร่วมประชุมการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย ครั้งที่ 1 /2566
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นายราชันย์ ซุ้นหั้ว ผู้ว่าราชการจังหวัดหนองคาย เป็นประธานการประชุมฯ ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดหนองคาย อำเภอเมืองหนองคาย จ.หนองคาย