Post Views: 81
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 17 มกราคม 2566 เวลา 13.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา พร้อมด้วยนักวิชาการศึกษา และนักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่ เข้าร่วมประชุมปรึกษาหารือ วางแผนเพื่อดูแลช่วยเหลือนักเรียนโรงเรียนบ้านท่าหนองพันทาในระยะยาว ร่วมกับสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดหนองคาย ผู้บริหาร คณะครู องค์การบริหารส่วนตำบลเซิม ผู้ปกครอง และผู้นำชุมชน ณ ห้องประชุมโรงเรียนบ้านท่าหนองพันทา อำเภอโพนพิสัย