Post Views: 35
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันอาทิตย์ที่ 15 มกราคม 2566 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ. สพป หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย คณะผู้บริหารสถานศึกษา ข้าราชการครู และบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมในการเปิด “โครงการส่งเสริมพัฒนาครูและบุคลกรทางการศึกษาเพื่อพัฒนาการเรียนการสอน กิจกรรม การอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาศักยภาพข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในการบริหารจัดการศึกษาให้มีคุณภาพ ของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2 ประจำปี พ.ศ.2566”
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นายจรูญ จิตรักษ์ รองนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธีฯ นายประเจน ปาประลิต ผอ. สพป หนองคาย เขต 2 กล่าวรายงานวัตถุประสงค์โครงการฯ
![🤚](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3a/1.5/16/1f91a.png)
ขอขอบคุณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย ที่ได้มอบงบประมาณสนับสนุนโครงการฯ จำนวน 350,000 บาท ณ หอประชุมโรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 27 จังหวัดหนองคาย
ติดตามข่าวและรูปภาพเพิ่มเติมได้ที่นี่