Post Views: 28
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมกิจกรรม BIG CLEANING DAY
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
วันพุธที่ 4 มกราคม 2566 เวลา 15.00 น.
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ร่วมให้กำลังใจ คณะผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย และบุคลากรในสังกัด ร่วม กิจกรรม BIG CLEANING DAY ในทุกวันพุธ เพื่อทำความสะอาดบริเวณริมสระน้ำ และศาลาโฺฮจิมินทร์ ให้สะอาด เรียบร้อย และสร้างความประทับใจแก่ผู้มาติดต่อราชการ