Post Views: 33
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 13 ธันวาคม 2565 เวลา 13.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ลงพื้นที่ ตรวจราชการ ในการจัดการเรียนการสอน รวมทั้งให้คำแนะนำและคำปรึกษา การปฏิบัติงาน ของคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา และ พบ ปะ ให้กำลังใจลูกๆ เด็กนักเรียน ณ รร.บ้านนาคำมูลชมภูพร อำเภอรัตนวาปี
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ คณะครู รร.บ้านนาคำมูลชมภูพร ที่อำนวยความสะดวกในการตรวจราชการในครั้งนี้