Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 9 ธันวาคม 2565 เวลา 08.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวอรอุมา บวรศักดิ์ ศึกษานิเทศก์ นางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ ศึกษานิเทศก์ ผู้บริหารสถานศึกษา เข้าร่วมเป็นเกียรติ ในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬานักเรียนเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาเฝ้าไร่ โดยกิจกรรมเพื่อให้นักเรียนใช้เวลาว่างให้เกิดประโยชน์ รวมทั้งความมีน้ำใจเป็นนักกีฬาของนักเรียน รู้แพ้ รู้ชนะ รู้อภัย
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย ว่าที่ ร.ต.พงษ์สิทธิ์ เปรยะโพธิเดชะ นายอำเภอเฝ้าไร่ เป็นประธานในพิธี ณ สนามกีฬาโรงเรียนเฝ้าไร่วิทยา อำเภอเฝ้าไร่ จังหวัดหนองคาย
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ องค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย ได้มอบงบประมาณสนับสนุนโครงการ จำนวน 30,000 บาท