Post Views: 44
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 18 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1f/1.5/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
นายประเจน ปาปะลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวปัญจศิล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ดร.อรอุมา บวรศักดิ์ นางกัญญาณัฐ ผาระสิทธิ์ และนางจุฬาภรณ์ จันชารี ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการฯ และเยี่ยมชม ให้กำลังใจ แก่ผู้บริหารสถานศึกษา คณะครู บุคลากรทางการศึกษา และเด็กนักเรียน ในโครงการส่งเสริมศักยภาพผู้เรียนสู่ความเป็นเลิศทางวิชาการ งานศิลปะหัตถกรรมนักเรียน เครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาชุมช้างบ้านผือ
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t82/1.5/16/1f397.png)
โดย นายยุทธนา ศรีตะบุตร นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดหนองคาย เป็นประธานในพิธีเปิดฯ และได้มอบงบประมาณสนับสนุนในการจัดกิจกรรมครั้งนี้ จำนวน 30,000 บาท ณ รร.บ้านบัว อำเภอโพนพิสัย