Post Views: 35
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคาร ที่ 15 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วย คณะกรรมการ กตปน. นายสมพงษ์ ปราบศัตรู นายธงชัย ภูชมศรี นายสถิตย์ ภูชาดึก คณะผู้บริหารสถานศึกษา ครู และบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความเสียใจ พร้อมให้กำลังใจ เหตุเพลิงไหม้บ้าน ผอ.ไกรสร พิมพ์ประชา ผอ.โรงเรียนบ้านแบง เหตุเกิดวันที่ 10 พฤศจิกายน 2565 เวลาประมาณ 14.30 น. ไฟไหม้บ้าน เลขที่ 2 หมู่ 12 ต.บัวตูม อ.โซ่พิสัย จ.บึงกาฬ ซึ่งเป็นบ้าน คุณแม่กันธิมา พิมพ์ประชา และผอ.ไกรสร พิมพ์ประชา จากการตรวจสอบ ทรัพย์สินเสียหายเป็นจำนวนมาก แต่ไ่ม่มีผู้ใดได้รับบาดเจ็บ