Post Views: 34
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน 2565 เวลา 10.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ลงพื้นที่ ตรวจราชการ ในการจัดการเรียนการสอน รวมทั้ง ให้คำแนะนำและคำปรึกษา การปฏิบัติงาน ของคณะครู และบุคลากรทางการศึกษา และให้กำลังใจเด็กนักเรียน ณ รร.บ้านหนองแก้ว อำเภอรัตนวาปี
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ นางสาวนิรมล ปาปะขำ ผอ.รร.บ้านหนองแก้ว และคณะครู รร.บ้านหนองแก้ว ที่อำนวยความสะดวกในการตรวจราชการในครั้งนี้