Post Views: 41
🚩วันพุธที่ 9 พฤศจิกายน 2565 เวลา 11.00 น. ณ หอประชุมสุนทรธรรมธาดา
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 คณะผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย คณะศึกษานิเทศก์ และผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัด ร่วมแสดงความยินดีแด่ นายนายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.บึงกาฬ ที่ได้รับคำสั่งปฏิบัติหน้าที่ รอง ผอ..สพป.หนองคาย เขต 2 ณ สพป.หนองคาย เขต 2