Post Views: 57
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วย นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา นายสัมพันธ์ พันธ์พิมพ์ รก.ผอ.กลุ่มนโยบายและแผน ศึกษานิเทศก์ประจำเครือข่าย ร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมให้การจัดงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 70 เพื่อให้สอดคล้องกับสถานการณ์ในปัจจุบันและเป็นตามประกาศสำนักงานคณะกรรมการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยมีผู้เข้าร่วมการประชุมเป็นคณะกรรมการผู้ดูแลระบบ (Administrator) ของเขตพื้นที่การศึกษา และผู้ดูแลระบบ (Administrator) ของเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษา ผู้บริหารสถานศึกษาได้ร่วมการประชุมออนไลน์ผ่านระบบ google meet ในครั้งนี้ด้วย