Post Views: 42
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมพิสัยสรเดช
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นักวิชาการศึกษา และพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริมความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พสน.) ร่วมประชุมเพื่อวางแผนและร่วมซักซ้อมทบทวนแผนการออกตรวจ จุดเสี่ยงสถานที่ประกอบการ ที่พัก รีสอร์ท ในเขตอำเภอโพนพิสัย ในเทศกาลวันลอยกระทง เพื่อเป็นการเฝ้าระวัง ลดปัจจัยเสี่ยง และเฝ้าระวังนักเรียนและนักศึกษาที่มีพฤติกรรมไม่เหมาะสม