Post Views: 117
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 8 พฤศจิกายน 2565 เวลา 09.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นายสุระศักดิ์ เพียสุระ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ผู้อำนวยการ กลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุมบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ประถมศึกษาหนองคาย เขต 2เพื่อรับฟังข้อราชการ และแนวทางปฏิบัติงน ตาม นโยบาย คนสำราญ งานสำเร็จ และเราไม่ทิ้งใครไว้ข้างหลัง
ณ หองประชุมพิสัยสรเดช