![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยนางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 คณะผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ผู้บริหารสถานศึกษา และบุคลากรในสังกัด ร่วมแสดงความยินดีแด่ นายรุ่งอรุณ ป้องกัน เนื่องในโอกาสย้ายปฏิบัติหน้าที่ ตำแหน่ง รอง ผอ.สพป.บึงกาฬ ณ ห้องประชุม รร.อนุบาลบึงกาฬวิศิษฐ์อำนวยศิลป์ จ.บึงกาฬ