Post Views: 39
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 4 พฤศจิกายน 2565
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้สักการะพระพุทธรูป และไหว้ศาล พระภูมิเจ้าที่ ศาลปู่ย่า เนื่องในโอกาสได้รับคำสั่งย้ายมาปฏิบัติหน้าที่ ที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาหนองคาย เขต 2
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
พร้อมนี้ นางสาวปัญจศีล ภูสงัด รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 ได้พบปะ ผู้อำนวยการกลุ่ม หน่วย ศึกษานิเทศก์ และบุคลากรทางการศึกษาในสังกัด ณ สพป.หนองคาย เขต 2