![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุมฯ พร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นักวิชาการศึกษา และตัวแทนเครือข่ายพัฒนาคุณภาพการศึกษาทั้ง 11 เครือข่าย ร่วมประชุมการเตรียมความพร้อมการจัดการแข่งขันกีฬานักเรียน ปีการศึกษา 2565