Post Views: 39
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 1 พฤศจิกายน 2565 เวลา 13.30 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 กล่าวต้อนรับและให้โอวาทข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย ในโอกาสเข้ารับการบรรจุใหม่ จากนักศึกษาทุนโครงการผลิตครูเพื่อพัฒนาท้องถิ่น ปี 2565 จำนวน 6 ราย และจากการสอบแข่งขันเพื่อบรรจุและแต่งตั้งบุคคลเข้ารับราชการเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ปี 2565 จำนวน 7 ราย
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นางสาวนิตยา ตาตินิจ ผอ.กลุ่มบริหารงานบุคคล และนักทรัพยากรบุคคล ได้แนะนำ และได้ชี้แจงการจัดทำข้อมูลทะเบียนประวัติข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา การปฏิบัติหน้าที่ตามระเบียบของข้าราชการ ณ ห้องประชุมพระสุริยะวงศ์