Post Views: 35
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันอังคารที่ 25 ตุลาคม 2565 เวลา 14.00 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมพระสุริยวงศ์์
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานการประชุม ฯพร้อมด้วยนายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา นางรำเพย ทินกระโทก ผอ.กลุ่มนิเทศ ติดตาม และประเมินผลฯ และนักวิชาการศึกษา เข้าร่วมประชุมหารือการจัดทำแผนฝึกอบรมและโครงการฝึกอบรมบุคลากรทางการลูกเสือ ประจำ ปี พ.ศ.2566 เพื่อให้หลักสูตรการจัดอบรมบุคลากรทางการลูกเสือให้มีความทันสมัยต่อเนื้อหาในปัจจุบัน และการจัดทำแผนการฝึกอบรมประจำปีให้สอดคล้องกับนโยบายของสำนักงานลูกเสือแห่งชาติ