Post Views: 37
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันศุกร์ที่ 21 ตุลาคม 2565 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา โดย นายนพดล เสนาอาจ ผอ.กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา และนักวิชาการศึกษา นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่ เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสาเนื่องในโอกาส วันคล้ายวันสิ้นพระชนม์สมเด็จพระสังฆราชเจ้า กรมหลวงวชิรญาณสังวร 24 ตุลาคม 2565
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายกิตติคุณ บุตรคุณ ปลัดจังหวัดหนองคาย เป็นประธาน พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนราชการ อำเภอโพนพิสัย ผู้นำท้องที่ ท้องถิ่น เข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ วัดป่านาเพียงใหม่ ตำบลจุมพล อำเภอโพนพิสัย จังหวัดหนองคาย