Post Views: 102
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
โครงการพัฒนาบุคลากรด้านเทคโนโลยีดิจิทัลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ สพป.เพชรบูรณ์ เขต 3 ในวันที่ 7 -8 ตุลาคม 2565
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้ นายรุ่งอรุณ ป้องกัน รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม ศึกษานิเทศ และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมโครงการศึกษาดูงานในโครงการพัฒนาบุคลากรด้านเทคโนโลยีดิจิทัลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ณ สพป.เพชรบูรณ์ เขต 3
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายสมหมาย ถาวรกูล รอง ผอ.สพป.เพชรบูรณ์ เขต 3 และผู้อำนวยการกลุ่ม ได้ประชุมแลกเปลี่ยน ข้อมูล การบริหารจัดการในเขต สพป.เพชรบูรณ์ เขต 3 กับ สพป.หนองคาย เขต 2 เพื่อนำข้อมูลไปพัฒนา และปรับใช้ให้เหมาะสมกับบริบท เพื่อให้การปฏิบัติงานมีประสิทธิภาพมากขึ้น