Post Views: 106
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 5 ตุลาคม 2565 เวลา 10.15 น
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
ณ ห้องประชุมสุนทรธรรมธาดา
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานกรรมการในการขายทอดตลาดต้นไม้ในที่ราชพัสดุ (ไม้พะยุง) โดยวิธีประมูลโดยวาจา
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นางสาวนิภาพร พลสุวรรณ รก.ผอ.กลุ่มบริหารงานการเงินและสินทรัพย์ นักวิชาการพัสดุ นางสุจิตรา ป้องโกเช ผอ.รร หมู่บ้านตัวอย่าง และครู รร.หมู่บ้านตัวอย่าง เป็นกรรมการในการขายทอดตลาดในครั้งนี้ ซึ่งราคาประมูลที่ ราคา 20,000 บาท