Post Views: 45
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
วันพุธที่ 5 ตุลาคม 2565 เวลา 09.00 น.
![🚩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc6/1/16/1f6a9.png)
![🎀](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t3/1/16/1f380.png)
นายประเจน ปาประลิต ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 มอบหมายให้นายอุดมสิน คำมุงคุณ รอง ผอ.สพป.หนองคาย เขต 2 เป็นประธานฯ พร้อมด้วย ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมเป็นเกียรติในกิจกรรมเปิดบ้านแลกเปลี่ยนเรียนรู้ “โชว์ แชร์ เชื่อม เครือข่ายโรงเรียนคุณธรรม” ภาพความสำเร็จ มิติกระบวนการขับเคลื่อนโรงเรียนคุณธรรมสู่การรับรองมาตฐาน
![🎗](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t29/1/16/1f397.png)
โดย นายไกรสร พิมพ์ประชา ผอ.รร.บ้านแบง กล่าวรายงานวัตุประสงค์โครงการฯ ซึ่งกิจกรรมนี้ได้จัดนิทรรศการแลกเปลี่ยนเรียนรู้ ของผู้บริหาราสถานศึกษา ครู ในระหว่างเครือข่ายโรงเรียนคุณธรรม ณ โรงเรียนบ้านแบง อำเภอเฝ้าไร่
![🙏](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t80/1/16/1f64f.png)
ขอขอบคุณ ภาพประชาสัมพันธ์ จาก รร.บ้านแบง